Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

missmissmissmiss' ♥

Go down 
5 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
CLOVERFON
อาวุธโส :)
CLOVERFON

missmissmissmiss' ♥ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyMon May 09, 2011 12:53 am

First topic message reminder :

อยู่ตรงนี้ ฉันคิดถึงเธอ
อยู่ตรงนั้น ไม่รู้ว่าเป็นยังไง
อยู่ตรงนี้ ฉันเหงาเหลือเกิน
ได้แต่คิด ถึงวันที่มีเธอใกล้

ในวันนี้ ที่เธอนั้นไม่อยู่
อยากให้รู้ ว่าคิดถึงเธอเท่าไร

ในวันนี้ ที่เราสองคนต้องไกล
ในใจฉันยังมีแต่เธอ

แค่เพียงได้รู้ ว่าคิดถึงกัน
แค่เพียงเท่านั้น ที่ฉันต้องการ
แค่เพียงได้รู้ ว่าคืนและวันที่ฉันนั้นต้องพ้นผ่าน
ยังมีหนึ่งคนที่รอฉันอยู่

อากาศหนาว ฉันคิดถึงเธอ
อากาศร้อนๆ ฉันคิดถึงเธอเช่นกัน
ตื่นเช้า ฉันคิดถึงเธอ
ก่อนนอน ฉันคิดถึงเธอทุกวัน

ในวันนี้ ที่เธอนั้นไม่อยู่
อยากให้รู้ ว่าคิดถึงเธอเท่าไร
ในวันนี้ ที่เราสองคนต้องไกล
ในใจฉันยังมีแต่เธอ

แค่เพียงเท่านั้น ที่ฉันต้องการ
แค่เพียงได้รู้ ว่าคืนและวันที่ฉันนั้นต้องพ้นผ่าน

ทำให้ฉันรู้และเข้าใจ
ในวันนี้ที่สองเรานั้นต้อง ห่างกันไกล
แต่มันไม่ใช่ตลอดไป

ไม่ว่าจะนานแสนนานเท่าไร....

คิดถึงเจ้าพ่อหื่น ♥ 555555555555
ขึ้นไปข้างบน Go down

ผู้ตั้งข้อความ
CLOVERFON
CLOVERFON

missmissmissmiss' ♥ - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 22, 2011 8:14 pm

//zatan// พิมพ์ว่า:
กรี๊ดดดดดดดด ! เดี๋ยวก้มลงไปให้แต๊ะอั๋งก็ได้ ~

5555555555555

ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้

*เอาจมูกแตะจมูกเบาๆแล้วเลียหน้า* เนี๊ยวววววว ~♪

ออกอาการแมวมากไปแว้วววว ~ 555555555

แง้ววว ๆ ๆ ๆ >O
kangpla
คนแปลกหน้า :)
คนแปลกหน้า :)
kangpla

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 22, 2011 8:46 pm

กริ๊ดดด
ม๊าแรงง : (
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 22, 2011 9:13 pm

แรงอีกล้ะ 5555555555

แรงตรงไหนอ๊ะ -0-*
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyMon May 23, 2011 8:49 am

//zatan// พิมพ์ว่า:
กรี๊ดดดดดดดด ! เดี๋ยวก้มลงไปให้แต๊ะอั๋งก็ได้ ~

5555555555555

*เอาจมูกแตะจมูกเบาๆแล้วเลียหน้า* เนี๊ยวววววว ~♪

CLOVERFON : ออกอาการแมวมากไปแว้วววว ~ 555555555

แง้ววว ๆ ๆ ๆ >O

ก็เค้าเป็นแมวประจำบอร์ดนี้ไงล่ะ เนี๊ยว~ *ถูไถ*
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyMon May 23, 2011 8:53 am

kangpla : กริ๊ดดด
ม๊าแรงง : (

CLOVERFON : แรงอีกล้ะ 5555555555

แรงตรงไหนอ๊ะ -0-*

....นั่น ที่รักมีลูกตั้งแต่เมื่อไหร่หรอ แต่ว่าลูกคงยังไม่เคยเห็นเราสวีทมากกว่านี้มั้ง

คราวที่แล้วเกือบกดลงเตียง เลยต้องเปลี่ยนเรทออกอากาศ -o-
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyMon May 23, 2011 7:59 pm

ว๊ากกกกกกกก ~ แรว๊งงงงงงงงงง >O<'

แรงมากกกกก ( ดิ้นตาย )

=[]=;;
IDEA
Hostmember :)
IDEA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyTue May 24, 2011 4:07 pm

ยังไงซะ ห้องของพี่ก็คงรองรับได้ทุกเรทนะคับ 5555+

ยัยฝนกรด!!!!!!!

คิดถึงน้องๆทุกคนจังรุยคับ
Twisted Evil
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyTue May 24, 2011 8:50 pm

คิดถึงทุกคนยกเว้นเค้าใช่ป่ะ TTOTT

เสียใจ กระซิกกก ๆ ๆ ๆ Crying or Very sad
IDEA
IDEA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyThu May 26, 2011 7:37 pm

CLOVERFON พิมพ์ว่า:
คิดถึงทุกคนยกเว้นเค้าใช่ป่ะ TTOTT

เสียใจ กระซิกกก ๆ ๆ ๆ Crying or Very sad

ครายจะไม่คิดถึงน้องฝนที่น่ารักของพี่ได้ลงละคับบบบ

>.<

เปิดเทอมกันหมดแล้วสินะคับผม
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyThu May 26, 2011 9:00 pm

IDEA พิมพ์ว่า:

ครายจะไม่คิดถึงน้องฝนที่น่ารักของพี่ได้ลงละคับบบบ

>.<

อร๊ายยยยยยยยยยย ! >O< ปากหวาน !

พูดงี้รักตายเลย ♥️ 555555555

คิดถึงพี่เดียสุโค่ยอ่ะ ทำไมไม่ออนมาแชทบ้างไรบ้าง Sad

เปิดเทอมล้ะมันเหนื่อยค่อดดด สวยต้องการกำลังใจ *0*
VSdevil
VSdevil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyFri May 27, 2011 1:01 pm

ยังไงซะ ห้องของพี่ก็คงรองรับได้ทุกเรทนะคับ 5555+

ยัยฝนกรด!!!!!!!

คิดถึงน้องๆทุกคนจังรุยคับ
Twisted Evil

แหม ไม่ค่อย = =
เจ้าพ่อหื่นขนานแท้ ๕๕๕
VSdevil
VSdevil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyFri May 27, 2011 1:03 pm

CLOVERFON พิมพ์ว่า:

>.<

อร๊ายยยยยยยยยยย ! >O< ปากหวาน !

พูดงี้รักตายเลย ♥️ 555555555

คิดถึงพี่เดียสุโค่ยอ่ะ ทำไมไม่ออนมาแชทบ้างไรบ้าง Sad

เปิดเทอมล้ะมันเหนื่อยค่อดดด สวยต้องการกำลังใจ *0*

- แวนยังไม่เปิดเทอมนะ ๕๕๕
- ทำไมสวยต้องการกำลังใจจากเฮียคนเดียวอะ เค้าก็มีกำลังใจจะให้เหมือนกัน -3- !
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyFri May 27, 2011 8:11 pm

VSdevil พิมพ์ว่า:

- แวนยังไม่เปิดเทอมนะ ๕๕๕
- ทำไมสวยต้องการกำลังใจจากเฮียคนเดียวอะ เค้าก็มีกำลังใจจะให้เหมือนกัน -3- ![/b][/color]

Oops !! โนคอมเม้นอ่ะ ไปไม่ถูกเลย

55555555555555
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 29, 2011 10:51 am

*เหว่อไป 10 วิ* รองรับได้ทุกเรท? อุฮิ เข้าทาง

ปอลิง.ขอบคุณสำหรับความรักนะเฮีย *แมวซบระริก*

ปอลิงอุรังอุตัง.เจ๊แวนโคตรพูดถูกใจเลย

ปอลิงคิงคอง.รับความรักจากเค้าก็ได้นะที่รัก-3-
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 29, 2011 8:17 pm

ว๊อนเสมออ่ะที่รักขา ม๊วฟ ๆ ♥

ปล. จะปล. เยอะไปไหน ? 55555555555
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 29, 2011 9:08 pm

น่าจะมาจาก แมว + คน = ลิง (มั้ง)

ปอลิงเลยเพี๊ยบ แหะๆ

(ว่าแต่สมการอะไรของมันฟระ)
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptySun May 29, 2011 9:12 pm

เพี้ยนมากค่ะ มีสมการนี้บนโลกด้วยรึ ?

555555555555
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ - Page 2 EmptyThu Jun 02, 2011 8:53 pm

555+ เค้าเป็นที่รักของตัวที่มีไอเดียสุดติ๋งไง >_<

missmissmissmiss' ♥
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2