Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

missmissmissmiss' ♥

Go down 
5 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
CLOVERFON
อาวุธโส :)
CLOVERFON

missmissmissmiss' ♥ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyMon May 09, 2011 12:53 am

อยู่ตรงนี้ ฉันคิดถึงเธอ
อยู่ตรงนั้น ไม่รู้ว่าเป็นยังไง
อยู่ตรงนี้ ฉันเหงาเหลือเกิน
ได้แต่คิด ถึงวันที่มีเธอใกล้

ในวันนี้ ที่เธอนั้นไม่อยู่
อยากให้รู้ ว่าคิดถึงเธอเท่าไร

ในวันนี้ ที่เราสองคนต้องไกล
ในใจฉันยังมีแต่เธอ

แค่เพียงได้รู้ ว่าคิดถึงกัน
แค่เพียงเท่านั้น ที่ฉันต้องการ
แค่เพียงได้รู้ ว่าคืนและวันที่ฉันนั้นต้องพ้นผ่าน
ยังมีหนึ่งคนที่รอฉันอยู่

อากาศหนาว ฉันคิดถึงเธอ
อากาศร้อนๆ ฉันคิดถึงเธอเช่นกัน
ตื่นเช้า ฉันคิดถึงเธอ
ก่อนนอน ฉันคิดถึงเธอทุกวัน

ในวันนี้ ที่เธอนั้นไม่อยู่
อยากให้รู้ ว่าคิดถึงเธอเท่าไร
ในวันนี้ ที่เราสองคนต้องไกล
ในใจฉันยังมีแต่เธอ

แค่เพียงเท่านั้น ที่ฉันต้องการ
แค่เพียงได้รู้ ว่าคืนและวันที่ฉันนั้นต้องพ้นผ่าน

ทำให้ฉันรู้และเข้าใจ
ในวันนี้ที่สองเรานั้นต้อง ห่างกันไกล
แต่มันไม่ใช่ตลอดไป

ไม่ว่าจะนานแสนนานเท่าไร....

คิดถึงเจ้าพ่อหื่น ♥ 555555555555
ขึ้นไปข้างบน Go down
IDEA
Hostmember :)
IDEA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyTue May 10, 2011 8:35 pm

คิดถึงพี่จิงๆปะเนี่ย อย่าพูดเล่นนะ พี่จิงจัง 5555

พี่ก็คิดถึงฝนกรดเหมือนกันนะคับผม คิดถึงมากๆๆๆๆๆๆเลยนะคับ
จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟ

ช่วงนี้ปัญหาชีวิตเข้ามาอีกแล้วละคับ 555
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyTue May 10, 2011 9:44 pm

คิดถึงจริงจริ๊งงงงงง ~ ฝนเคยล้อเล่นด้วยเรอะ -3-

5555555555555555

แล้วอะไรคือมีปัญหาชีวิต ? โอเคมั้ยเนี่ย ? -0-*
IDEA
IDEA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 11, 2011 7:48 pm

CLOVERFON พิมพ์ว่า:
คิดถึงจริงจริ๊งงงงงง ~ ฝนเคยล้อเล่นด้วยเรอะ -3-

5555555555555555

แล้วอะไรคือมีปัญหาชีวิต ? โอเคมั้ยเนี่ย ? -0-*

พี่โอเคตลอดแหละคับ 55555
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 11, 2011 8:45 pm

หราค๊าาาาา ~ โอเคก็โอเค -.-
kangpla
คนแปลกหน้า :)
kangpla

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 7:01 pm

หนูก้คิดถึงง ..
คิดถึงม๊ากับพี่เดียร์ : ))
จุ้บป๊อกก
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 8:55 pm

คิดถึงหนูเหมือนกัน Smile

คิดถึงพี่เดียด้วยยยยยยยยยยย TTOTT

รายนี้หายไปไหนแว๊ ออนเอ็มมั่งเซ่

ออนแต่บอร์ดแล้วจะได้คุยกันมั้ยเนี่ย T^T
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 10:35 pm

คิดถึงคุณภรรยาของผมจังเลย *เข้าไปออเซาะ*

คิดถึงเฮียด้วยนะ *พันแข้งพันขา*
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 10:36 pm

คุณภรรยา ?
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 10:54 pm

ฝนจำเค้าไม่ได้หรอ TT^TT กระซิกๆๆ *หนีไปอยู่มุมมืดของบอร์ด*
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 10:58 pm

ไม่ ๆ ๆ ถามก่อนไง

ทึกทักไปเองเดี๋ยวหน้าแตก เผื่อตัวเองเปลี่ยนภรรเมียแล้ว (?)

55555555555555555
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 11:10 pm

บ้า!!!!!! X3 *ออกมาจากมุมมืดแล้วกระโดดไปนอนตัก*
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 11:27 pm

กร๊ากกกกกกกก >O<

น่ารักแว๊ ~ *จุ๊บแก้ม*
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyFri May 13, 2011 11:36 pm

*โดนจุ๊บ* เขินอ่ะตัวเธอ >////< คราวหน้าไม่เป็นแมวแล้ว แต๊ะอั๋งเธอไม่ถึง *คลอเคลีย*
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptySat May 14, 2011 9:27 pm

กรี๊ดดดดดดดด ! เดี๋ยวก้มลงไปให้แต๊ะอั๋งก็ได้ ~

5555555555555

ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้
kangpla
kangpla

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 18, 2011 2:33 pm

ม๊าแรงตลอดด '' 5555
อ้างอิงจาก :
คิดถึงเจ้าพ่อหื่น ♥ 555555555555
หนูไลท์ไอ้เนี่ยย 5555
VSdevil
VSdevil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 18, 2011 4:57 pm

สวีทอะไรกันปลาย-ฝน

หึๆๆ - -+
IDEA
IDEA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 18, 2011 8:50 pm

เฮ้ยยย~ อะไรกันนี่!!!!!!!!
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 18, 2011 8:53 pm

kangpla พิมพ์ว่า:
ม๊าแรงตลอดด '' 5555
อ้างอิงจาก :
หนูไลท์ไอ้เนี่ยย 5555

มันคือความจริง 555555555
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyWed May 18, 2011 8:57 pm

IDEA พิมพ์ว่า:

ปล่าวเน้ ~

>O<
kangpla
kangpla

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyThu May 19, 2011 9:54 pm

5555555555

หนูก้คิดถึงง ' ' : )))
CLOVERFON
CLOVERFON

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptyThu May 19, 2011 9:59 pm

คิดถึงหนูเหมือนกัน แต่คิดถึงพี่เดียมากกว่า

กร๊ากกกกกกกกก ~

//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptySun May 22, 2011 8:00 pm

กรี๊ดดดดดดดด ! เดี๋ยวก้มลงไปให้แต๊ะอั๋งก็ได้ ~

5555555555555

ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้ ดอกไม้

*เอาจมูกแตะจมูกเบาๆแล้วเลียหน้า* เนี๊ยวววววว ~♪
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptySun May 22, 2011 8:05 pm

VSdevil :
สวีทอะไรกันปลาย-ฝน

หึๆๆ - -+

สามีภรรยาจะจิ๊จ๊ะกัน คุณพี่สะใภ้เกี่ยวอะไรล่ะ เนี้ยววว
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: missmissmissmiss' ♥   missmissmissmiss' ♥ EmptySun May 22, 2011 8:08 pm

IDEA :

มีอะไรหรือขอรับ ^^?

missmissmissmiss' ♥
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next