Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

HI GIRL ~~~~

Go down 
fonzfonfon
newness
I-Self
tangmay
เมี๊ยว!><~
CLOVERFON
Lucifiaz'Mafia
bownana
//zatan//
Jilline'
{SeeZ Ahh!~}ปลวกจี๊ดจ๊าด
kangpla
ViOlin♥ :)
un'bumbim
toulek
BAM'BOO
micky
love SG
{SeeZ Ahh!~}ReMi
nagase
tvxqyun
Matterying
JF.MELODiix
FANGJUNG
ryeowau
monkey19
Shinye'
VSdevil
NV.Twin
the_BeST
A'holiC♥YY'
NANJO'
gemiizz
MeMORy
VIOLA'♠
39 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 14 ... 28  Next
ผู้ตั้งข้อความ
VIOLA'♠
Hostmember :)
VIOLA'♠

HI GIRL ~~~~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyThu Jan 28, 2010 9:21 pm

วิโอล่าโผล่มาแล้วววววว~~ Cool

รู้สึกเขิล ๆๆ >//<
สาวๆน่ารักๆก็แวะมาแนะนำตัวหน่อยนะคร้าบบ
เน้นนะสาวๆน่ารักๆ และ ... หึหึ
ไง ๆ ก็ฝากข้อความไว้ได้นะคร้าบ

แก้ไขล่าสุดโดย ViOlA♥ เมื่อ Thu Jan 28, 2010 11:53 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
MeMORy
คนแปลกหน้า :)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyThu Jan 28, 2010 9:39 pm

สวัสดีค่าพี่วิ ; ]]

ชื่อเบ๊บค่ะ
gemiizz
คนรู้จัก :)
gemiizz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyThu Jan 28, 2010 9:39 pm

ห๊ะ ห๊ะ

น่ารักไม่น่ารักม่ะรุ

แต่จะมาแนะนำตัวอ่ะนะ

ชื่อ เจม จร้า

ยินดี่ได้รุจกเน้อออ

ฝานหวานๆๆน๊า
NANJO'
NANJO'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyThu Jan 28, 2010 9:42 pm

มีแต่กุอ่ะ เอาป่ะ !
555

หายหัวนะเมิง งง!
เท่วสาวเพลินสินะ!
gemiizz
gemiizz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyThu Jan 28, 2010 9:44 pm

555

หึหึ !!

ว่าแต่คนอื่นอ่ะ

เฮียก้อหายไปนานใช่ย่อยอ่ะนะ ;P
A'holiC♥YY'
A'holiC♥YY'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyThu Jan 28, 2010 10:35 pm

ไม่น่ารัก แต่อยากแนะนำ หึหึ

ชื่อ หญิง ' นะค้าบ
นิสัยอาจจะไม่หญิงเหมือนชื่อนะ เหอๆ

ป่าปี๊(พี่ลิ้ง)บอกเฮียวิจะโผล่มา ก้โผล่มาจริงๆ
ไงก็ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ .
the_BeST
อาวุธโส :)
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyFri Jan 29, 2010 5:05 pm

อ้างอิงจาก :
วิโอล่าโผล่มาแล้วววววว~~

รู้สึกเขิล ๆๆ >//<
สาวๆน่ารักๆก็แวะมาแนะนำตัวหน่อยนะคร้าบบ
เน้นนะสาวๆน่ารักๆ และ ... หึหึ
ไง ๆ ก็ฝากข้อความไว้ได้นะคร้าบ

เฮียวิ

คึดฮอด ^^

เค้า ชื่อ เบส เน้อ ยินดีที่ได้รุจักกันค่ะ ((เค้าไม่สวยไม่น่ารักแต่อยากมาแนะนำ))

เฮีย ไอ่ที่เฮีย ... ไว้เนี๊ย มันหมายความว่าจะได ^^?
NV.Twin
NV.Twin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyFri Jan 29, 2010 7:53 pm

สวัสดีค่ะพี่วิ
ชื่อดรีมนะคะ ^^ ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
เฮ้อ..พี่หายไปนานมากเลยรู้ป่าว?
VSdevil
VSdevil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptyFri Jan 29, 2010 10:07 pm

โอส ! ทักทายค่ะ 55
เม้นแรกของปียกให้เฮียเลยนะเนี่ย !
เเบบว่าหายไปนานเหมือนกัน เหอะๆ T^T

แนะนำตัวกันก่อน...
ชื่อ แวน ค่ะ ^^
ไม่น่ารักหรอก แค่สวยเอง 55 (ไม่เชื่ออะดิ เชอะ~)

ไม่คิด ไม่ฝันว่าจะได้เจอเฮียวิ !
ตื่นเต้น ดีใจอย่างรุนแรงงงง

หวังว่าคงไม่หายไปนานๆอีกใช่ม้า ?~
VIOLA'♠
VIOLA'♠

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 2:15 pm

55555555'
สาวบอดนี้น่ารักทุกคนแหละ ;]
ขอบคุณหลายๆคนที่ไม่ลืมกันนะครับ
เป็นอะไรที่ปลื้มปิติ T^T

ถ้าถามว่าหายไปอีกรึเปล่าอันนี้ก็ยังไม่รู้เลย แหะ ๆ !
Shinye'
Shinye'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 2:29 pm

Hi คิดถึงว่ะ เห้อไ ปแร่ะ เหนื่อยว่ะ เรียนทั้งวัน - -
monkey19
monkey19

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 3:52 pm

หวัดดีเฮียวิ

ถึงจาไม่สวยไม่น่ารักแต่ก้ร๊ากเฮียน้า(เน่าง่า)

55++

ชื่อน้ำผึ้งคร้า(ถ้าลืมน่ะจะตามไปรังควานถึงในฝันเรย)

ยินดี๊ยินดีที่ได้รู้จักน้าคร้า
monkey19
monkey19

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 3:54 pm

555

โฮ่ๆๆๆเฮียนัน

ว่าแต่เฮียวิ ตัวเองก้แอบไปเที่ยวเหมือนกันอ่ะดิ

กิ้วๆๆ รู้น้าจะบอกให้
monkey19
monkey19

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 3:55 pm

Hi คิดถึงว่ะ เห้อไ ปแร่ะ เหนื่อยว่ะ เรียนทั้งวัน - -

เฮีย ย ชิน น

คิดถึงง

มะเห็นออนเอ็มเรยง่า

ดูแลตัวเองด้วยน้า
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 6:29 pm

55555555'
ขอบคุณหลายๆคนที่ไม่ลืมกันนะครับ

ถ้าถามว่าหายไปอีกรึเปล่าอันนี้ก็ยังไม่รู้เลย แหะ ๆ !

เฮียหายไปอิ๊ก ระวังทีนี้จะหาพาสเข้าบอร์ดไม่เจอเลยแน่ๆ --*

ขอบคุนที่ชมเน้อเฮีย ^^

เฮียก้อน่ารักเหมือนกันนั่นแหละ ^^
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 6:35 pm

สู้ๆเน้อเฮีย เรียนเก่งๆแล้วผ่าตัดเอาสมองมาแบ่งเค้าบ้าง --
เค้าแบบว่า....สุดยอด

เค้าไม่อยากบอกว่าตัวเองโง่ เพราะเราจะไม่เก่งขึ้นซะที (มีคนสอนมา)

คึดฮอดเฮียทุกคนเลย ^^
NV.Twin
NV.Twin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 6:37 pm

55555555'

พี่วิอย่าหายไปเลยน้า T^T มีแต่คนคิดถึงพี่อ่ะ ดรีมนึกว่าจะไม่ได้เจอพี่ซะแล้วอะ รู้มั้ย

เฮียหายไปอิ๊ก ระวังทีนี้จะหาพาสเข้าบอร์ดไม่เจอเลยแน่ๆ --*

ขอบคุนที่ชมเน้อเฮีย ^^

เฮียก้อน่ารักเหมือนกันนั่นแหละ ^^

ฮ่าๆๆ ใช่ๆ พี่วิ ระวังจะหาพาสไม่เจอน่ะ ฮ่าๆๆ
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 6:45 pm

ครุคริครุคริ ^^

555+
ryeowau
คนคุ้นเคย :)
คนคุ้นเคย  :)
ryeowau

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySat Jan 30, 2010 8:28 pm

พี่วิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ><

ร๊ากพี่วิ ค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

เค้า อุ๊ นะ

จุ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ^3^
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySun Jan 31, 2010 12:15 pm

^
^
^
เจ้ข้างบนช่างเกินหน้าเกินตาไปแล้วน้า --*
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySun Jan 31, 2010 12:18 pm

เฮียวิ

luv P'vi makmai

^w^
NV.Twin
NV.Twin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySun Jan 31, 2010 1:10 pm

Love Viola Very Much

รักมากกว่าคนข้างบน ฮ่าๆๆๆ
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySun Jan 31, 2010 1:28 pm

อ้าว!

ข้างบนน่ะ มาแย่งที่รักเค้านะ

5+5+5+5+6

เฮียรักเฮียมากมาย ^^

นี่เธอไม่รู้หรือว่าใคร รักเธอเท่าไหร่
นี่เธอไม่รู้หรือว่าไง ฉันคิดอะไร
ต้องให้ฉันพูดใช่มั้ยว่าฉันรู้สึกกับเธอมากมาย
NV.Twin
NV.Twin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySun Jan 31, 2010 1:33 pm

อ้าว!

ข้างบนน่ะ มาแย่งที่รักเค้านะ

5+5+5+5+6

เฮียรักเฮียมากมาย ^^

นี่เธอไม่รู้หรือว่าใคร รักเธอเท่าไหร่
นี่เธอไม่รู้หรือว่าไง ฉันคิดอะไร
ต้องให้ฉันพูดใช่มั้ยว่าฉันรู้สึกกับเธอมากมาย

อ้าวเทอพูดแบบนี้ได้ไง หุหุ

นี่เธอไม่รู้หรือว่าใคร รักเธอเท่าไหร่ = พี่วิไม่รู้ พี่ไซอาจจะรู้นะ
นี่เธอไม่รู้หรือว่าไง ฉันคิดอะไร = เธอก็ไปถามพี่ไซเอาสิ
ต้องให้ฉันพูดใช่มั้ยว่าฉันรู้สึกกับเธอมากมาย = ใช่ๆ พี่ไซรอฟังอยู่นะ

Love VIOLA :'))
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: HI GIRL ~~~~   HI GIRL ~~~~ EmptySun Jan 31, 2010 4:10 pm

อ้าวเทอพูดแบบนี้ได้ไง หุหุ

นี่เธอไม่รู้หรือว่าใคร รักเธอเท่าไหร่ = พี่วิไม่รู้ พี่ไซอาจจะรู้นะ
นี่เธอไม่รู้หรือว่าไง ฉันคิดอะไร = เธอก็ไปถามพี่ไซเอาสิ
ต้องให้ฉันพูดใช่มั้ยว่าฉันรู้สึกกับเธอมากมาย = ใช่ๆ พี่ไซรอฟังอยู่นะ

Love VIOLA :'))

เทอจะบ้ารึงัย

เค้าก้อรักของเค้าน้า

เค้ารักทุกคนเด้ะ ^^

HI GIRL ~~~~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 28ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 14 ... 28  Next