Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+

Go down 
I-Self
devilmook
CLOVERFON
ME'TANG
Lucifiaz'Mafia
euro_SG*
//zatan//
bownana
.in9iie
tangmay
S-G
PSP
un'bumbim
A'holiC♥YY'
BAM'BOO
micky
nagase
love SG
ความลับ
gemiizz
ktlok
{SeeZ Ahh!~}ปลวกจี๊ดจ๊าด
NV.Twin
kangpla
monkey19
*อีฟ*
alcoholza
AoMAmPKa
{SeeZ Ahh!~}ReMi
jewii
sanerna2
biteuyz
*,___๑๓.;junior"
ryeowau
For.Fern
MY ZGMZEB
the_BeST
toulek
societygirls
j_pooh
frenchnarak
Shinye'
[~Evevy~]
HONEY
Jilline'
JF.MELODiix
FOLUN_
51 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 12 ... 24  Next
ผู้ตั้งข้อความ
FOLUN_
Hostmember :)

♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 8:18 pm

^^+
จริงๆแล้ว ก็นะ...- -"

เอาไว้ตอบคำถามเผื่อใครสงสัยอะไรในความหล่อของผม *0* 555+

ล้อเล่นน่า- -

ความจริง..ใครมีปัญหาอะไรก็มาปรึกษาได้นะ ถ้าผมตอบได้ก็จะตอบ..

ถ้าตอบไม่ได้ก็..ทำใจซะ!! แล้วไปนอนตื่นนึง 555+

ตื่นมาก็จะลัลล้า ^^ ....

ทีเหลือก็เต็มที่ อยากจะมาโม้..มาถามปัญหาอะไรเอ่ย?...,ฯลฯ

ก็ตามสบายคร้าบผม!^^

FOLUN^^+
-----------------------------
ขึ้นไปข้างบน Go down
JF.MELODiix
คนแปลกหน้า :)
JF.MELODiix

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 8:21 pm

ทำไมหมีไม่หล่อ *0*
Jilline'
Jilline'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 8:52 pm

ทำไมมึงหายหัวไปไม่ค่อยเจอในแชทครับ?
- -

Twisted Evil
HONEY
HONEY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyThu Oct 22, 2009 1:11 am

พ่อขา

จุ๊บๆ

- 3 -
[~Evevy~]
[~Evevy~]

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyThu Oct 22, 2009 3:10 pm

หวาดดีพี่ ^^

ไม่ได้คุยกันนานเลยสิน่ะ

ขี้เซาไม่เปี่ยนแปลงเลยนะพี่ ๕๕๕๕๕๕๕๕
ล้อเล่นๆๆ x)

เห้อออ จะเปิดเทอมแล้วอ่ะพี่ เหนื่อยอีกแล้วอ่ะ TT~
ถึงไม่ได้คุยกันเท่าไร
ก้อคิดถึงนะพี่ชาย ^^

ไง พี่ก้อเปนกำลังใจให้อีฟในการสอบต่อม.4ด้วยนะคะ ^^
ขอบคุนล่วงหน้าคะ
FOLUN_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyFri Oct 23, 2009 7:07 pm

JF.MELODiix: ทำไมหมีไม่หล่อ? *0*

จะไปรู้หมีเรอะ - " พอดีผมหล่อ 555+ เข้าใจ๊ๆ ^^

Jilline'♥️:ทำไมมึงหายหัวไปไม่ค่อยเจอในแชทครับ?- -

แหะๆ จริงๆกูหายทั้งหัวทั้งตัวแหละ..หายหัวไปอย่างเดียว..ทำไม่ได้ว่ะไม่ได้เป็นกระสือ- - อ่า ล้อเล่นTT ...เออๆรับทราบ! เดี๋ยวจะเข้าไปครับผม!^^

HONEY:พ่อขา จุ๊บๆ - 3 -

-0- ทำไรเนี่ย!!! TT0TT

[~Evevy~]:หวาดดีพี่ ^^

ไม่ได้คุยกันนานเลยสิน่ะ

ขี้เซาไม่เปี่ยนแปลงเลยนะพี่ ๕๕๕๕๕๕๕๕
ล้อเล่นๆๆ x)

เห้อออ จะเปิดเทอมแล้วอ่ะพี่ เหนื่อยอีกแล้วอ่ะ TT~
ถึงไม่ได้คุยกันเท่าไร
ก้อคิดถึงนะพี่ชาย ^^

ไง พี่ก้อเปนกำลังใจให้อีฟในการสอบต่อม.4ด้วยนะคะ ^^
ขอบคุนล่วงหน้าคะ

^^ ฮัลโหลๆ หนึ่งโลยี่สิบ สองโลสี่สิบ สามโลหกสิบ...- -"

อ่า เค้าเรียกว่า เป็นการพักผ่อนอย่างถูกต้องหรอกน่า ... -3-
ต้องให้ร่างกายนอนเยอะๆ 555+

ครับๆ เปิดเรียนอย่าถอนหายใจดิ คิดซะว่าเราเหนื่อยตอนนี้แล้วสบายตอนหน้า!
เข้ามหาลัยได้ก็สบายแล้ว(เหรอ?-*-)
ตั้งใจเรียนล่ะ ^^ สู้ๆไว้ ขยันๆนะน้อง!!!

กำลังใจอ่ะส่งให้ไปเกินลิมิต วู้ๆ ทำได้อยู่แล้วล่ะน่า
ถ้าสมมติตอนสอบทำไม่ได้ก็ อาศัยความสามารถเหล่มองชาวบ้านเอา . 55+
รึไม่ก็ทำใจแล้วนอน...

อ่า ล้อเล่น ตั้งใจนะ! ^^ มีไรก็ยังถามพี่ได้เหมือนเดิมครับ!
Shinye'
Shinye'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptySat Oct 24, 2009 3:16 am

ทำไมพี่โฟลันถึงน่ารักจังค่ะ

ปล.กวนตรีนด้วย ^^
frenchnarak
คนรู้จัก :)
frenchnarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptySat Oct 24, 2009 9:40 pm

ต้องไปละ

อีกนานจะได้เจอ
จะเข้ามาแวะบ่อยๆๆๆๆๆ

^^
มีคำถาม
พี่จะไม่ลืมกันนะ

ฝันดีค่า
j_pooh
j_pooh

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyTue Oct 27, 2009 4:57 pm

หวัดดีค่ะ พี่โฟลันนนนนน

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ จูนค่ะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Oct 28, 2009 6:11 am

ึึhelloooOOO
toulek

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Oct 28, 2009 5:03 pm

รักเฮียลัน

ทำไงดี
the_BeST
อาวุธโส :)
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyFri Oct 30, 2009 5:26 pm

แวะมาทำความรุจักคร้าฟพี่โฟลัน

ชื่อเบส เน้อยินดีที่ได้รุจักน้า
FOLUN_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptySat Oct 31, 2009 8:40 pm

Vampire_Shinye
อ้างอิงจาก :
ทำไมพี่โฟลันถึงน่ารักจังค่ะ

ปล.กวนตรีนด้วย ^^

^^ น่ารัก*0* หล่อ *0* อันนี้ยอมรับครับผม...

แต่!

- -" กวนตรีนน่ะ ผมน่ะเร๊อะ-0- ออกจะเรียบร้อย -3-

555+

frenchnarak
ต้องไปละ

อีกนานจะได้เจอ
จะเข้ามาแวะบ่อยๆๆๆๆๆ

^^
มีคำถาม
พี่จะไม่ลืมกันนะ

ฝันดีค่า

อ่า ^^

ไม่ลืมคร้าบ- -/

ไงก็แวะมาทักทายกันด้วยนะครับผม ฝันดีเช่นกันครับ!

j_pooh
หวัดดีค่ะ พี่โฟลันนนนนน

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ จูนค่ะ

อ่า ดีคร้าบ!

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ^^

ึึhelloooOOO

555+ คร้าบๆ^^

toulek
รักเฮียลัน

ทำไงดี

555+ อันนี้คงต้องทำใจ!

ผมน่ะ เข้าใจ..ว่าผมมันหล่อ หึๆๆ *0*
^^+ 555+

เอาน่าๆ แนะนำให้ไปนอนนะครับ^+++^ 555+
ล้อเล่น !

the_BeST
แวะมาทำความรุจักคร้าฟพี่โฟลัน

ชื่อเบส เน้อยินดีที่ได้รุจักน้า

อ่า ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ ^^
MY ZGMZEB
MY ZGMZEB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ___ Folun » ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptySat Oct 31, 2009 9:53 pm

ลุงงงงโฟฟฟ
เค้า คถ. ลุง
ลุงงง คถ. เค้าบ้างปะ ?555555555
Ps. หยอกเล่นนเลยถามมม ~
^_____________________^
กู๊ดไนท์ ลุงงงงง
For.Fern
For.Fern

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyMon Nov 02, 2009 4:34 pm

ทำไมพี่ชินยีพูดค่ะด้วยอ่ะ

พี่เบี่ยงเบนหรอ ?

ลุงลันตอบด่วน!!
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyMon Nov 02, 2009 6:07 pm

^^ น่ารัก*0* หล่อ *0* อันนี้ยอมรับครับผม...

แต่!

- -" กวนตรีนน่ะ ผมน่ะเร๊อะ-0- ออกจะเรียบร้อย -3-

555+

แหมๆๆ...เฮียเรียบร้อยม๊ากมาก มากถึงมากที่สุด 55+

แวะมาทักทายวันลอยกระทงเน้อเฮียสุดหล่อ(รึป่าว) 55+ ผู้ดี
FOLUN_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyMon Nov 02, 2009 8:23 pm

MY ZGMZEB
ลุงงงงโฟฟฟ
เค้า คถ. ลุง
ลุงงง คถ. เค้าบ้างปะ ?555555555
Ps. หยอกเล่นนเลยถามมม ~
^_____________________^
กู๊ดไนท์ ลุงงงงง

โอ้TT

ซาบซึ้ง 555+

กู๊ดไนท์เหมือนกันครับ^^

For.Fern
ทำไมพี่ชินยีพูดค่ะด้วยอ่ะ

พี่เบี่ยงเบนหรอ ?

ลุงลันตอบด่วน!!

-0- กร๊ากกก! นั่นเป็นความจริงน่ะ 555+

มันแอบชอบสุดหล่ออย่างพี่มานานแล้วไง หึๆๆ ^^+

จะบ้าเรอะ!

ถามว่าทำไมไอยี้พูดค่ะ? พี่เบี่ยงเบน?
แล้วให้พี่ตอบ!!

ไอยี้แหวะ มันเบี่ยงเบนรึเปล่า อันนี้ไม่แน่ใจ แต่แอบเสียวสันหลังTT 555+
ส่วนพี่น่ะ -*- ชอบอึ๋มๆ 555+
ไอยี้ไม่อึ๋ม - -" ที่สำคัญ แค่คิดก็นะ....ไม่ไหวๆ T0T

555+ แนะนำถามไอยี้แหวะ ดูโลด! ^^

the_BeST
แหมๆๆ...เฮียเรียบร้อยม๊ากมาก มากถึงมากที่สุด 55+

แวะมาทักทายวันลอยกระทงเน้อเฮียสุดหล่อ(รึป่าว) 55+

- -" จะถือว่าเป็นคำชมละกัน 555+
มาทักทายวันลอยกระทงไม่ว่ากัน แต่!

เฮียสุดหล่อเนี่ย ทำไมต้องรึเปล่า? 555+
หล่อแล้วเว้ย !! -3-

ล้อเล่นน่า! ^^+
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyMon Nov 02, 2009 8:29 pm

อย่าซีเครียดน่าเฮีย

จะทดสอบงัยว่า เฮียจะหลงตัวเองรึป่าว หึหึ

แต่เฮียก้หล่อจิงๆนั่นแหละ <<<<<<--------- รับรองเมื่อไหร่ที่เจ๊ตีบแต่งเรื่องของเฮีย หึหึ รับรองเฮียต้องหล่อมากแน่ๆ

ร๊ากเฮียเสมอเน้อ
ryeowau
คนคุ้นเคย :)
คนคุ้นเคย  :)
ryeowau

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyTue Nov 03, 2009 10:23 pm

ถ้าถามแล้วคิดตัวเมื่อไหร่

อุ๊จะมาถามใหม่นะพี่โฟ
frenchnarak
frenchnarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Nov 04, 2009 1:49 pm

กลับมาทักทายพี่โฟลันคนหล่อ(รึป่าว 555)

สบายดีมั้ยคะ
ดูแลตัวเองด้วยน้า

อากาศเริ่มเย็นแล้ว
^^
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyWed Nov 04, 2009 3:56 pm

กลับมาทักทายพี่โฟลันคนหล่อ(รึป่าว 555)

^
^
เฮียเหนป่ะเค้าก้มีรึป่าวเหมือนกัลเลย 555+

อย่าเครียดนะเฮีย เค้าล้อเล่น 55555+
*,___๑๓.;junior"
*,___๑๓.;junior

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyFri Nov 06, 2009 12:36 pm

ว่าไงพี่ชาย ไม่ชวนจูเลย กลับมาเจอแน่ =[]= Twisted Evil
Shinye'
Shinye'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptySun Nov 08, 2009 4:43 am

แสสสสสสสสสสส กุไม่อึ๋มอยู่แล้วเวร

- - กุแมน เวร คิดไปไหน ขำๆน่ะนั่น

ไปล่ะ ไอลุงปักหลั่น - - ชื่อเท่ห์ว่ะ

"ยี๊" รังเกียจกุเหมือนขี้เลยน่ะ
MY ZGMZEB
MY ZGMZEB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptySun Nov 08, 2009 7:24 pm

โอ้TT

ซาบซึ้ง 555+

กู๊ดไนท์เหมือนกันครับ^^

- - -- - -- - - --

ลุงงงงงงงงง !! หายยไปไหนนิ
มัวแต่ไปหาสาววว รึไง ??

คิดถึงงงชิบบบ หาววว ~

^__________________^
biteuyz
biteuyz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+   ♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+ EmptyMon Nov 09, 2009 5:37 pm

เงอทำไมเดี๋ยวนี้พี่ไม่ค่อยออนเอ็มเลยล่ะ

ฮ่ะๆถึงพี่ออนก็ไม่กล้าทักอยู่ดี^^

♥ถาม"ฟรี"ไม่คิดตังค์^^+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 24ไปที่หน้า : 1, 2, 3 ... 12 ... 24  Next
 Similar topics
-
» พอใจจะตั้งห้องให้ = =" ก็เลยตั้ง