Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

++เปิดเทอม++

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
IDEA
Hostmember :)
IDEA

++เปิดเทอม++ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ++เปิดเทอม++   ++เปิดเทอม++ EmptySun Jun 19, 2011 1:47 pm

ช่วงเวลาของการเปิดเทอม ทุกคนก็มักจะหายสาปสูญกัน 5555

ปล.รวมทั้งตัวพี่ด้วย 55+

ยังไงก็ตั้งใจเรียนกันนะคับผมมมมมม
ขึ้นไปข้างบน Go down
tangmay
คนสนิท :)
tangmay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++เปิดเทอม++   ++เปิดเทอม++ EmptyFri Jun 24, 2011 10:11 pm

ว๊ากกกก!!! พี่เดียหนูต้อแต้อ่ะ T^T

ตั้งใจเรียนเจ้าค่ะ~
IDEA
IDEA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++เปิดเทอม++   ++เปิดเทอม++ EmptySun Jun 26, 2011 9:41 pm

tangmay พิมพ์ว่า:
ว๊ากกกก!!! พี่เดียหนูต้อแต้อ่ะ T^T

อย่าเพิ่งท้อนะครับผม พี่จะคอยเป็นกำลังใจให้นะคับ ^^
tangmay
tangmay

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++เปิดเทอม++   ++เปิดเทอม++ EmptySat Jul 02, 2011 8:38 pm

IDEA พิมพ์ว่า:
tangmay พิมพ์ว่า:

อย่าเพิ่งท้อนะครับผม พี่จะคอยเป็นกำลังใจให้นะคับ ^^

ขอบคุนค่ะ ^ ^

สู้ๆ ละกันเนอะ~ ได้กำลังใจดีอย่างนี้คงไม่ต้อแต้แล้วล่ะค่ะ ว่ะฮ่าๆ ๆ ><
VSdevil
อาวุธโส :)
VSdevil

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++เปิดเทอม++   ++เปิดเทอม++ EmptyMon Jul 11, 2011 11:05 pm

//ซมซานกลับมา ...

ปีหนึ่งมันสุดจะทน T[]T !
//zatan//
//zatan//

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ++เปิดเทอม++   ++เปิดเทอม++ EmptyFri Jul 15, 2011 7:44 pm

*รับกำลังใจ*

ขอบคุณนะเฮีย เราโตเท่าไหร่ก็ยิ่งต้องรับภาระมากเท่านั้น

บางทีก็เหนื่อยมากๆ คาดคะเน ตั้งเป้า บลาๆๆๆ

ต้องทำสอบย่อยให้ดี ไฟนอลก็อย่าให้ตก กดดันชะมัด

++เปิดเทอม++
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1