Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+

Go down 
{SeeZ Ahh!~}ReMi
[~Evevy~]
//zatan//
tangmay
monkey19
NV.Twin
{SeeZ Ahh!~}ปลวกจี๊ดจ๊าด
*อีฟ*
queenz
biteuyz
NeAY
*,___๑๓.;junior"
RePlace
ice_n_gm_2
tvxqyun
the_BeST
ryeowau
Mina~
frenchnarak
toulek
HONEY
MiiZSGH
Oo~SuP3R K~oO
kangpla
jewii
Forever U **
A'holiC♥YY'
JF.MELODiix
FOLUN_
33 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next
ผู้ตั้งข้อความ
FOLUN_
Hostmember :)

จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySat Oct 17, 2009 10:13 pm

^^+

สวัสดีครับผม! และก็...ราตรีสวัสดิ์เลยละกัน! 555+

โอเคๆ ล้อเล่น!^^

ผม "โฟลัน" นะครับ จำสุดหล่อคนนี้ได้กันอยู่มั๊ย?? แน่น๊อนน ว่าจำได้ อ่ะเด่ 555+

กลับมาแล้วคร้าบ! ไงก็นะ ^^ มีไรก็มาโม้ๆไว้เดี๋ยวจะมาโม้ด้วย 555+

ครับ! ไปนอนเถอะ.... -00-

^^--ติดต่อผม: folun_handsome13@hotmail.com

FOLUN-^^+

แก้ไขล่าสุดโดย FOLUN_ เมื่อ Wed Oct 21, 2009 7:55 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
JF.MELODiix
คนแปลกหน้า :)
JF.MELODiix

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySat Oct 17, 2009 10:41 pm

ขี้โม้ว - -*
A'holiC♥YY'
A'holiC♥YY'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySat Oct 17, 2009 11:11 pm

พี่โฟลันน น !!~~~ (เนียนตามเคย สงสัยต้องเปี่ยนชื่อเปน น้องเนียน 55+)
Forever U **
คนรู้จัก :)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySun Oct 18, 2009 12:13 am

ดีค๊ะ พี่โฟลัน
jewii
คนคุ้นเคย :)
คนคุ้นเคย  :)
jewii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySun Oct 18, 2009 11:21 am

รันนี่ ~
คิดถึงง *

PS. ที่จริงคิดถึงทกคนแหละ 55
kangpla
kangpla

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySun Oct 18, 2009 4:52 pm

ดีค่าพี่โฟลัน คนหล่อ

ยังจำกันได้ป่ะ
คนสนิท :)
คนสนิท :)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySun Oct 18, 2009 4:55 pm

ดีๆๆก้าฟฟฟฟฟฟ

พี่ชายสุดหล่อลากกกกก

5555555

เปนไงบ้างพี่

ไม่ได้คุยนาน

คิดถึงกัฟพ๋ม

^^

หวังว่าจะยังจำได้เน้อ 555
MiiZSGH
MiiZSGH

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySun Oct 18, 2009 6:39 pm

พี่โฟลันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน -.,-
HONEY
HONEY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyMon Oct 19, 2009 2:15 am

คุณพ่อขา *0*
toulek

ตั้งหัวข้อเรื่อง: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyTue Oct 20, 2009 2:32 pm

พี่โฟลันนนนนนน

ดีค่ะ

ชื่อตัวเล็กนะค่ะ

ยินดีที่ได้รุจัก

ขอเรียกเฮียลันนะค่ะ

^^
frenchnarak
frenchnarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 3:18 pm

ดีคร่าพี่โฟลัน

เฟร้นนะคะ
จำกันได้มั้ยเนี่ย
^^
JF.MELODiix
JF.MELODiix

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 7:08 pm

หมี อู๊ดๆ (-00-)
555555+
Mina~
Mina~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 7:24 pm

ดีค่า พี่โฟลันนนนน

ชื่อวานะคะ (ลืมกันยังนิ)
FOLUN_

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyWed Oct 21, 2009 8:02 pm

^^ ฮัลโหลเบบี๋

เห็นชาวบ้านเค้ามาตอบน้องๆกัน เลยมาบ้าง เห็นว่าแปลกไม่ได้ตอบอยู่คนเดียวTT

อ่า ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนเลย...^^ จะเรียกไรก็เรียกกันไปเต็มที่!!

555+ ยกเว้น! ชื่อที่ทำให้ความหล่อของผมเสื่อมเสีย โอเค๊ๆ! *0*

ส่วนใหญ่ก็รู้จักกันแล้วนิเนอะ ว่าผมน่ะเป็นคน เรียบร้อย ใสซื่อ บริสุทธิ์ *-*

(เหรอ?-*-)

อ่า ความจริง ตอนนี้เป็น หมี(จำศีล),พ่อขา,เฮียลัน,พี่ลัน,ลันนี่...ฯลฯ

จะมีอะไรมาอีกมั๊ย?? 555+

วู้ๆ ดูดิ! มาทีก็โม้ยาว -*-

ไงก็ ดีใจที่ได้รู้จักทุกคนครับ^^+
ryeowau
คนคุ้นเคย :)
คนคุ้นเคย  :)
ryeowau

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyWed Oct 28, 2009 9:54 pm

พี่ลันตัวแดงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ดีค่ะ ชื่ออุ๊นะค่ะ

ไปก่อนนะค่ะเดี๋ยวมาใหม่

แว๊บบบบบบบบบบบบ!
the_BeST
อาวุธโส :)
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyFri Oct 30, 2009 5:28 pm

ดีคร่าเฮียลัน <<< อยากเรียกเหมือนคนอื่น

ชื่อเบสนะค่ะ
ยินดีที่ได้รุจักค่ะ
tvxqyun
tvxqyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyFri Oct 30, 2009 10:30 pm

ดีค่ะ !!

พี่โฟลัน
JF.MELODiix
JF.MELODiix

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyFri Oct 30, 2009 10:35 pm

อ้างอิงจาก :
ส่วนใหญ่ก็รู้จักกันแล้วนิเนอะ ว่าผมน่ะเป็นคน เรียบร้อย ใสซื่อ บริสุทธิ์ *-*

(เหรอ?-*-)

หมีช่างกล้า = =...
A'holiC♥YY'
A'holiC♥YY'

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySat Oct 31, 2009 1:20 am

เรียกไรดี ? ฮ่า ๆๆๆ

เฮียลัน เหมือนคนอื่นๆก้แล้วกันเน้าะ
ฮ่าๆๆๆ คิดไม่ออก

อ่า ไงก้ ฝันดีนะคะเฮียลัน ^^
the_BeST
the_BeST

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySun Nov 01, 2009 5:25 pm

hi! เฮีย

บายดีป่าว OoO

แล้ววันนี้เฮียจะมีคำคมรัยฝากรึป่าว,,.....?/

เมื่อวานคำคมเฮียได้ใจจิงจิง
ice_n_gm_2
ice_n_gm_2

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ได้ๆ   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyThu Nov 05, 2009 11:21 pm

โอ๊ะๆๆ

หล่อก้อหล่อ

นู๋ชื่อไอซ์นะค่ะ ฝากตัวด้วย

บะบาย
RePlace

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyThu Nov 05, 2009 11:54 pm

ดีจ้าาาา
จำเค้าได้มั้ย ^^o
เค้า Place เองนะ
วันนี้แวะมาทักทาย
ไปละๆ
*,___๑๓.;junior"
*,___๑๓.;junior

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyFri Nov 06, 2009 12:41 pm

มาทักคร้าพี่ ^^

แก้ไขล่าสุดโดย *,___๑๓.;junior" เมื่อ Sat Nov 07, 2009 11:43 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
NeAY
NeAY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptySat Nov 07, 2009 12:57 am

ดีค่า พี่โฟ...ลัน

จำกันได้มั้ยหว่า??

ถ้าจำไม่ได้นะ มีเรื่องๆๆ คิกคิก

ไปแหละค่า บ๊ายบาย

คืนนี้ฝันดี ผีลากลงตกเตียงแรงๆๆนะคะ

แล้วเดี๋ยวถ้าหัวโน จะทายาให้นะ คึคึ ไปแหละๆๆ
biteuyz
biteuyz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+   จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+ EmptyMon Nov 09, 2009 5:35 pm

เอ่อพี่โฟลันๆๆๆๆ

ไม่ได้คุยกันนานเลยลืมแล้วสิว่านี่ใคร^^

จ๊ะเอ๋~ชาวโลก^^+
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 9ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next